www.IoT-Thailand.com/TH/Product/TAPE-923A-48x30Y/
เทปกระดาษกาวย่น 923A 2 นิ้ว 48 mm. ยาว 30 หลา
TAPE-923A-48x30Y สต็อกในประเทศ 10 เทปกระดาษกาวย่น 923A 2 นิ้ว 48 mm. ยาว 30 หลา Tape 923A เทปกาวย่น 48mm. 2 inch 30 Yds. ราคา 73 บาท |
ต้องการสั่งซื้อสินค้าในนามบริษัท ทำใบเสนอราคา ภาษีมูลค่าเพิ่ม กรุณา Add Line @Solar-Thailand |
เทปกระดาษกาวย่น 923A 2 นิ้ว 48 mm. ยาว 30 หลา Code : TAPE-923A-48x30Y Tape 923A เทปกาวย่น 48mm. 2 inch 30 Yds. เทปกระดาษกาวย่น 2 นิ้ว TIGER 48 mm. ยาว 30 หลา Masking Tape เทปกาวย่น TIGER 48mm. 2 inch 30 Yds. |
Item specifics | |
| Brand : | TIGER-TAPE |
| Model : | TIGER-816(yellow) |
| Country : | Thailand |
| Width : | 48 mm. 2 inch |